วันอังคารที่ 16 พฤษภาคม 2566 เวลา 10.00 น. นายณัฐนนท์ ภู่อริยพงศ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคลำปาง มอบหมายให้ว่าที่ร้อยตรีสามารถ พุแพง รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา และรองประธานชมรมผู้กำกับนักศึกษาวิชาทหารจังหวัดลำปาง เข้าร่วมการประชุมของคณะกรรมการ ชมรมผู้กำกับนักศึกษาวิชาทหารจังหวัดลำปาง โดยมี พันเอกชรินทร์ สุวรรณนะ ผู้บังคับศูนย์ฝึกนักศึกษาวิชาทหารมณฑลทหารบกที่ 32 เป็นประธานในการประชุม ฯ ณ อาคารที่ทำการชมรมผู้กำกับนักศึกษาวิชาทหาร และชมรมนักเรียนนักศึกษาวิชาทหาร ศูนย์การฝึกนักศึกษาวิชาทหารมณฑลทหารบกที่ 32 จังหวัดลำปาง